หน้าแรกช่วยเหลือค้นหาเข้าสู่ระบบสมัครสมาชิก

กรกฎาคม 24, 2014, 08:00:04 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

News
ขอความร่วมมือสมาชิก ห้ามโพสต์ โฆษณาข้อความหรือใช้ลายเซ็นต์ที่แฝงโฆษณา หากพบอีก Admin จะทำการแบนสมาชิกนั้น ทันที

Stats
13056 กระทู้ ใน 6457 หัวข้อ โดย 14333 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: amptuk
+  DMH's Community : ถามตอบปัญหาสุขภาพจิต
|-+  ถามตอบปัญหาสุขภาพจิต แยกตามกลุ่มปัญหา
| |-+  ปัญหาเกี่ยวกับเพศ
| | |-+  ใช้ยางรัดอวัยวะเพศ กับ ไวอะก้า
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
หัวข้อ: ใช้ยางรัดอวัยวะเพศ กับ ไวอะก้า  (อ่าน 2391 ครั้ง)
ดี
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 28, 2006, 11:02:36 am »

สวัสดีครับ คือว่านกเขาของผมแข็งตัวได้ไม่นาน ผมจะกินยาไวอะก้าได้หรือเปล่าครับ มีข้อจำกัดการใช้ยาอย่างไรบ้างครับ ปัจจุบันผมใช้วิธีเอายางเส้นเล็กๆมารัดไว้ที่โคนหลายๆรอบ เวลามันแข็งตัวเต็มที่ เพื่อให้มันอยู่ได้นานๆก็ใช้ได้ครับ แต่บางครั้งกลัวว่ารัดนานเกินไปจะทำให้เสียของ เลยอยากกินยาแทน แต่ไม่ทราบข้อจำกัดการใช้ยาครับ คนพิการกินได้หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ
dmhstaff
Global Moderator
YaBB Gold

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2006, 03:41:18 pm »

จากปัญหาของคุณคืออวัยวะเพศแข็งตัวได้ไม่นานนั้นอาจเกิดได้จากหลายสาเหตุ  ทางที่ดีขอแนะนำให้คุณไปพบแพทย์เฉพาะทาง  เพื่อตรวจหาสาเหตุและรับการรักษาอย่างถูกวิธีจะดีกว่าการหายารับประทานเอง  เพราะอาจมีผลข้างเคียงตามมา

ทีมสุขภาพจิต
หน้า: [1] พิมพ์