หน้าแรกช่วยเหลือค้นหาเข้าสู่ระบบสมัครสมาชิก

กันยายน 30, 2014, 08:49:12 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

News
ขอความร่วมมือสมาชิก ห้ามโพสต์ โฆษณาข้อความหรือใช้ลายเซ็นต์ที่แฝงโฆษณา หากพบอีก Admin จะทำการแบนสมาชิกนั้น ทันที

Stats
12975 กระทู้ ใน 6355 หัวข้อ โดย 14400 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Yingre
+  DMH's Community : ถามตอบปัญหาสุขภาพจิต
|-+  ถามตอบปัญหาสุขภาพจิต แยกตามกลุ่มปัญหา
| |-+  ปัญหาเกี่ยวกับเพศ
| | |-+  เด็กมีปัญหา อวัยวะเพศ คด งอ ขาดความมั่นใจ ขอคำปรึกษาด่วน
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
หัวข้อ: เด็กมีปัญหา อวัยวะเพศ คด งอ ขาดความมั่นใจ ขอคำปรึกษาด่วน  (อ่าน 3632 ครั้ง)
vzio
Newbie
*

« เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 03:17:17 am »

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ
ผมอายุ 25 ปีแล้วแต่ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ผมมีแฟนแต่ไม่กล้ามีอะไรกับแฟนเพราะเกิดความผิดปกติของน้องชาย
มีลักษณะตรงปลายหัว(หัวแดง) คดงอลงด้านล่างประมาณ 45 องศาแต่ช่วงความยาวลำกล้องก็ตรงแข็งปกติครับมีปํญหาที่ปลายอย่างเดียวเองทำให้ขาดความมั่นใจในการมีเพศสัมพันธ์กับแฟนแต่ความรู้สึกทางเพศมีนะคับน้องชายแข็งตัวแต่เวลาจะมีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนที่จะสอดใส่น้องชายหดตัวไปเฉย ๆ เลย เพราะผมอายแฟนไม่กล้าเอาออกมาคุณหมอคิดว่าผมเป็นโรคจิตหรือเปล่าครับผมก็อยากช่วยแฟนให้สำเร็จความใคร่นะครับเครียดมาก ๆ นี่เป็น
ความผิดปกติของผมหรือเปล่าครับแล้วผู้ชายทั่ว ๆ ไปมีแบบนี้ไหมคับที่เป็นลักษณะดังกล่าวหรือว่าผมเป็นคนเดียว แล้วมีวิธีแก้ไขปัญหาอย่างไรครับ หรือต้องผ่าตัดถ้าต้องผ่าตัดให้ตรงรบกวนคุณหมอแนะนำ รพ.ที่ดีแล้วราคาไม่ค่อยแพงมากหรือราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ได้ครับ
การคดงอของน้องชายผมมันเป็นตั้งกำเนิดเลยนะคับหรือถ้าไม่ผ่าตัดคุณหมอคิดว่าการคดงอลงล่างประมาณ 45 องศามีปัญหาหรืออุปสรรคในการสอดใส่หรือเปล่าถ้าไม่มีปัญหาช่วยให้คำปรึกษาด้วยนะครับต้องทำอย่างไรเพื่อให้ผมมีกำลังใจหรือความมั่นใจมากขึ้นครับ
ขอบคุณมากนะคับ
dmhstaff
Global Moderator
YaBB Gold

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 04:01:57 pm »

คุณควรไปพบแพทย์เฉพาะทางเพื่อรับการปรึกษาหรือทำการรักษาได้ตามโรงพยาบาลทั่ว ๆ ไป  หรือ โรงพยาบาลศิริราช/ รพ. จุฬาฯ

ทีมสุขภาพจิต
หน้า: [1] พิมพ์